Social Media
![]() | Anton Ingi Rúnarsson |
| Fram Reykjavík: Trainer | |
| Das Profil von Anton Ingi Rúnarsson | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() Foto: unbekannt |
|
||||||
Bilanz von Anton Ingi Rúnarsson als Trainer
| Verein | Spiele | G | U | V | Tore | ø Tore | PPS | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
|
ÍBV Vestmannaeyjar Besta deild kvenna |
5 | 1 | 1 | 3 | 12 : 16 | 2,40 : 3,20 | 0,80 |
|
FHL WFC (-2026) |
4 | 2 | 0 | 2 | 7 : 11 | 1,75 : 2,75 | 1,50 |
|
UMF Afturelding |
4 | 0 | 2 | 2 | 2 : 5 | 0,50 : 1,25 | 0,50 |
|
ÍF Grótta Besta deild kvenna |
4 | 2 | 0 | 2 | 6 : 7 | 1,50 : 1,75 | 1,50 |
|
HK Kópavogur |
4 | 2 | 0 | 2 | 6 : 9 | 1,50 : 2,25 | 1,50 |
|
Víkingur Reykjavík |
4 | 2 | 1 | 1 | 9 : 7 | 2,25 : 1,75 | 1,75 |
|
Fram Reykjavík Besta deild kvenna |
4 | 1 | 1 | 2 | 5 : 7 | 1,25 : 1,75 | 1,00 |
|
ÍA Akranes |
3 | 1 | 0 | 2 | 7 : 8 | 2,33 : 2,67 | 1,00 |
|
Valur Reykjavík |
3 | 1 | 1 | 1 | 4 : 7 | 1,33 : 2,33 | 1,33 |
|
Augnablik Kópavogur |
2 | 2 | 0 | 0 | 10 : 2 | 5,00 : 1,00 | 3,00 |
|
UMF Stjarnan Besta deild kvenna |
2 | 1 | 0 | 1 | 3 : 5 | 1,50 : 2,50 | 1,50 |
|
Grindavík/Njarðvík Besta deild kvenna |
2 | 0 | 0 | 2 | 0 : 6 | 0,00 : 3,00 | 0,00 |
|
FH Hafnarfjörður Besta deild kvenna |
2 | 0 | 0 | 2 | 6 : 12 | 3,00 : 6,00 | 0,00 |
|
Þór/KA Akureyri Besta deild kvenna |
2 | 1 | 0 | 1 | 3 : 4 | 1,50 : 2,00 | 1,50 |
|
Þróttur Reykjavík Besta deild kvenna |
2 | 1 | 0 | 1 | 1 : 3 | 0,50 : 1,50 | 1,50 |
|
Breiðablik Kópavogur Besta deild kvenna |
2 | 1 | 0 | 1 | 3 : 4 | 1,50 : 2,00 | 1,50 |
|
UMF Selfoss |
2 | 1 | 1 | 0 | 3 : 2 | 1,50 : 1,00 | 2,00 |
|
ÍR Reykjavík |
2 | 2 | 0 | 0 | 8 : 0 | 4,00 : 0,00 | 3,00 |
|
KR Reykjavík Besta deild kvenna |
2 | 1 | 0 | 1 | 4 : 4 | 2,00 : 2,00 | 1,50 |
|
Fylkir Reykjavík |
2 | 0 | 1 | 1 | 2 : 5 | 1,00 : 2,50 | 0,50 |
|
Haukar Hafnarfjörður |
1 | 1 | 0 | 0 | 6 : 1 | 6,00 : 1,00 | 3,00 |























